Giá trọn gói chỉ từ 6.190.000đ, bạn có thể tham gia tour Phú Quốc 4 ngày 3 đêm chất lượng dịch vụ 3*.

Đến với Phú Quốc Quý khách thỏa sức vẫy vùng trong làn nước xanh trong vắt, cùng dạo bước trên những bãi cát mịn màng lưu lại dấu chân. Thật thiếu sót khi đến Phú Quốc mà bỏ qua hoạt động câu cá ngắm san hô, chiêm ngưỡng thế giới phong phú đầy sắc màu dưới đáy đại dương. Khi rời Phú Quốc hầu như ai cũng luyến tiếc huơngvị hải sản tươi ngon của tôm mũ ni, ghẹ, mực trứng,nhum, còi biên mai và đặc biệt là đặc sản gỏi cá trích béo béo vị dừa, thơm thơm đậu phộng ăn cùng vị chát của rau làm say mê bao nhiêu du khách…

Danh Nam Travel là đơn vị lữ hành trên 14 năm kinh nghiệm, là chủ đầu tư của khu nghỉ dưỡng Seahorse Resort 4* tại Mũi Né và Nha Trang, gửi tới Quý khách hàng thông tin về tour Phú Quốc trọn gói bay thẳng bằng hàng không Vietjet air, giờ bay đẹp, nghỉ khách sạn Sandy 3* tại Phú Quốc.  

Hình thức series booking là các dịch vụ trọng gói gồm vé máy bay, phòng khách sạn, xe ô tô…được các đơn vị du lịch đặt và giữ cho cho một giai đoàn thường từ 3 tháng trở lên, đặc biệt thường giữ dịp cao điểm để đảm bảo chất lượng dịch vụ tốt và có giá cả rẻ nhất để phục vụ khách hàng. Như vậy khách hàng hoàn toàn yên tâm về chất lượng dịch vụ tốt, giá rẻ không thay đổi, chắc chắn khởi hành. 

Khi tham gia chương trình này Quý khách được tham quan đầy đủ các điểm du lịch nổi tiếng của Phú Quốc như:
Dinh Cậu, Thủy Long Thánh Mẫu: Biểu tượng tính ngưỡng của người dân hải đảo (nơi họ tìm đến khấn nguyện cho mỗi chuyến ra khơi).
Chùa Sùng Hưng Cổ Tự, Khu nuôi cấy Ngọc Trai, Khu di tích lịch sử Nhà Tù Phú Quốc, Nhà thùng lâu đời nước mắm cá cơm truyền thống ,Vườn Tiêu, Suối tranh, Trạng trại nuôi ong rừng Phú Quốc,Trại chó phú quốc, Cơ sở hải sản khô, Cơ sở sản xuất rượu vang sim ( loại vang riêng của đảo). 
Làng Chài Hàm Ninh: Làng chài cổ xưa của người dân trên đảo, nơi nổi tiếng với nhiều hải sản ngon và giá rẻ.
Thăm quan và viếng Chùa Hộ Quốc(Thiền Viện Trúc Lâm Hộ Quốc) – đây cũng là một địa điểm du lịch tham quan tâm linh mới của Phú Quốc, tuy được xây dựng cách đây không lâu nhưng chùa đã thu hút rất nhiều du khách và người dân tại đây đến tham quan lễ Phật và ngắm phong cảnh tuyệt đẹp của chùa…
Đặt biệt đoàn đươc tham gia Câu cá biển Đông - lặn ngắm san hô và khám phá đảo hoang Phú Quốc. Đoàn được cung cấp thiết bị câu cá ( dây câu, mồi ) và được trang bị áo phao, kính lặn, ống thở khi tham gia lặn biển ngắm san hô. 


Quý khách cũng có thể đăng ký tham gia thêm chương trình thăm quan Vườn Thú Mở - Vinpearl Safari Phú Quốc theo mô hình Safari Singapore hoặc Vinpearl Land - nơi được ví như một "Disneyland" với nhiều trò chơi trong nhà và ngoài trời dành cho mọi lứa tuổi như:Tàu lượng siêu tốc, Đu quay vòng xoay, Đĩa quay siêu tốc, Đu quay văng……. Biểu diễn cá heo, Công viên nước, Thủy cung ( nhiều loài sinh vật biển và bò sát quý hiếm ), Hoạt náo, lễ hội đường phố,  Rạp chiếu phim 5D, Phố mua sắm và ẩm thực đường phố… 

Thông tin các đợt khởi hành:

STT

NGÀY ĐI

GIỜ ĐI

NGÀY VỀ

GIỜ VỀ

GIÁ TOUR

1

Thursday, May 10, 2018

7h05

Sunday, May 13, 2018

17h50

6,190,000

2

Thursday, May 17, 2018

7h05

Sunday, May 20, 2018

17h50

6,190,000

3

Thursday,  Aug 9,  2018

7h05

Sunday, Aug 12, 2018

17h50

6,190,000

4

Thursday,  Aug 16, 2018

7h05

Sunday, Aug 19, 2018

17h50

6,190,000

5

Thursday, Aug 23, 2018

7h05

Sunday, Aug 26, 2018

17h50

6,190,000

6

Thursday, May 24, 2018

7h05

Sunday, May 27, 2018

17h50

7,190,000

7

Thursday, May 31, 2018

7h05

Sunday, June 3,  2018

17h50

7,190,000

8

Thursday, June 7, 2018

7h05

Sunday, June 10, 2018

17h50

7,190,000

9

Thursday, June 14, 2018

7h05

Sunday, June 17, 2018

17h50

7,190,000

10

Thursday, June 21, 2018

7h05

Sunday, June 24, 2018

17h50

7,190,000

11

Thursday, June 28, 2018

7h05

Sunday, July 1, 2018

17h50

7,190,000

12

Thursday, July 5, 2018

7h05

Sunday, July 8, 2018

17h50

7,190,000

13

Thursday,Junly 12, 2018

7h05

Sunday, July 15, 2018

17h50

7,190,000

14

Thursday, July19 , 2018

7h05

Sunday, July 22, 2018

17h50

7,190,000

15

Thursday, July 26, 2018

7h05

Sunday, July 29, 2018

17h50

7,190,000

16 Thursday, Aug 2, 2018 7h05 Sunday, Aug 5,  2018 17h50 7,190,000